Mã sản phẩm: 47MMH-3-CF
Trạng thái: Có sẵn
Xuất xứ: Zefon, Mỹ
Khay đặt màng lọc 3 mảnh, Standard Style Conductive, đường kính 47mm, 25 cái/ hộp
CASSETTE HOUSING, 47MM, 3PC, CONDUCTIVE, 25/BX
Xuất xứ: Zefon, Mỹ
Mã hàng: 47MMH-3-CF
Đóng gói: 25 cái/ hộp
Link: https://www.zefon.com/cassette-housing-47mm-3pc-conductive-25bx
/47MMH-3-CF (4).jpg)
/47MMH-3-CF (2).jpg)
Dùng để đặt màng lọc lấy mẫu không khí
Sản phẩm cùng loại
Màng lọc MCE (Mixed Cellulose Ester) 25mm, 37mm, 47mm, 0.2 - 5 ul, Zefon, USA
Mã sản phẩm: Zefon, USA
Trạng thái:
ZST-051: Ống hấp phụ Silica gel, kích thước 6x70mm, 100/50mg, 50 cái/ hộp, hãng Zefon, Mỹ
Mã sản phẩm: Zefon, Mỹ
Trạng thái:
ZA0046: Dụng cụ dùng để mở khay giấy lọc (Cassette) 25mm/ 37mm, hãng Zefon, Mỹ